அமீரக செய்திகள்

UAE: ஆப்பிள் பயனர்களுக்கு சைபர் செக்யூரிட்டி கவுன்சில் விடுத்த எச்சரிக்கை….

ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் உள்ள ஆப்பிள் பயனர்கள், ரகசிய தகவல் கசிவதை தடுக்க, தங்கள் ஆப்பிள் சாதனங்களை சமீபத்திய பதிப்புகளுக்கு புதுப்பிக்குமாறு நாட்டின் சைபர் செக்யூரிட்டி கவுன்சில் (CSC) அறிவுறுத்தியுள்ளது.

இது தொடர்பாக CSC வெளியிட்ட X பதிவில், அதன் அனைத்து அமைப்புகளிலும் உள்ள பல பாதிப்புகளை நிவர்த்தி செய்ய ஆப்பிள் வெளியிட்ட புதிய “அவசர பாதுகாப்பு புதுப்பிப்புகள்” குறித்து குடியிருப்பாளர்களை எச்சரித்துள்ளது.

மேலும், இதுபோன்ற பாதுகாப்பு குறைபாடுகள், ஹேக்கர்களை தொலைநிலையில் கட்டளைகளை இயக்கவும், உயர்-நிலை சலுகைகளைப் பெறவும் அல்லது பாதிக்கப்பட்ட கணினிகளில் முக்கியமான தகவல்களை அணுகவும் அனுமதிக்கலாம் என்று CSC கூறியுள்ளது.

எனவே, அத்துமீறல்களைத் தவிர்க்க, ஐபோன்களுக்கான iOS முதல் ஆப்பிள் வாட்ச்களுக்கான watchOS வரை அனைத்தையும் பயனர்கள் புதுப்பிப்பது சிறந்தது என்று கூறப்படுகிறது.

சமீபத்திய பதிப்புகள்:

  • Safari 17.2: macOS Monterey மற்றும் macOS Ventura
  • iOS 17.2 மற்றும் iPadOS 17.2: iPhone XS மற்றும் லேட்டர், iPad Pro 12.9-inch 2வது தலைமுறை or later, iPad Pro 10.5-inch, iPad Pro 11-inch 1வது தலைமுறை மற்றும் லேட்டர், iPad Air 3வது தலைமுறை மற்றும் லேட்டர், iPad 6வது தலைமுறை மற்றும் லேட்டர், மற்றும் iPad mini 5வது தலைமுறை or later
  • iOS 16.7.3 மற்றும் iPadOS 16.7.3: iPhone 8 மற்றும் லேட்டர், iPad Pro (அனைத்து மாதிரிகள்), iPad Air 3வது தலைமுறை மற்றும் லேட்டர், iPad 5வது தலைமுறை மற்றும் லேட்டர், மற்றும் iPad mini 5வது தலைமுறை or later
  • macOS Sonoma 14.2: macOS Sonoma
  • macOS வென்ச்சுரா 13.6.3: macOS Ventura
  • macOS Monterey 12.7.2: macOS Monterey
  • tvOS 17.2: Apple TV HD மற்றும் Apple TV 4K (அனைத்து மாடல்களும்)
  • watchOS 10.2: Apple Watch Series 4 or later

இது போன்ற அமீரகத்தின் முக்கிய செய்திகள் மற்றும் அன்றாட தகவல்களை அறிந்து கொள்ள எங்களின் Khaleej Tamil வாட்ஸ்அப் சேனலில் இணைந்து கொள்ளுங்கள்.
Link: Khaleej Tamil Whatsapp Channel

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!