அமீரக செய்திகள்

அமீரக அதிபர் மறைவுக்கு இரங்கல் தெரிவித்த துபாய் மன்னர் மற்றும் அபுதாபி இளவரசர்..!!

ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தின் துணைத் தலைவரும் பிரதமரும், துபாய் ஆட்சியாளருமான மாண்புமிகு ஷேக் முகமது பின் ரஷித் அல் மக்தூம் அவர்கள், ஐக்கிய அரபு அமீரக அதிபர் மாண்புமிகு ஷேக் கலீஃபா பின் சயீத் அல் நஹ்யான் அவர்களின் மறைவுக்கு இரங்கல் தெரிவித்துள்ளார்.

அவர் தனது ட்விட்டர் பதிவில், “எங்கள் பயணத்தின் தலைவரான நமது நாட்டின் ஜனாதிபதி ஷேக் கலீஃபா பின் சயீத் அல் நஹ்யானின் மறைவுக்கு ஐக்கிய அரபு அமீரக மக்களுக்கும், அரேபிய மற்றும் இஸ்லாமிய நாடுகளுக்கும், உலக மக்களுக்கும் மிகுந்த வருத்தத்துடனும் இரங்கல் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம். …அல்லாஹ் அவரது மறுமைக்கான புதிய பயணத்தில் அவரது ஆன்மாவை எளிதாக ஆசீர்வதிப்பாராக மற்றும் அவருக்கு சொர்க்கத்தின் உயர்ந்த பதவிகளை வழங்குவானாக.” என கூறியுள்ளார்.

மாண்புமிகு ஷேக் கலீஃபாவின் மரணம் குறித்து ஜனாதிபதி விவகார அமைச்சகம் இன்று வெளியிட்ட அறிக்கையில், “நாட்டின் அதிபர் ஷேக் கலீஃபா பின் சயீத் அல் நஹ்யானின் மறைவுக்கு ஜனாதிபதி விவகார அமைச்சகம் இரங்கல் தெரிவிக்கிறது” என்று அந்த  கூறப்பட்டுள்ளது.

அதேபோல் அபுதாபியின் பட்டத்து இளவரசரும், ஐக்கிய அரபு அமீரக ஆயுதப் படைகளின் துணைத் தளபதியுமான மாண்புமிகு ஷேக் முகமது பின் சயீத் அல் நஹ்யான் அவர்கள் ஜனாதிபதியின் மறைவுக்கு இரங்கல் தெரிவித்துள்ளார்.

ஷேக் கலீஃபாவின் மறைவு குறித்து தனது பெரும் சோகத்தை வெளிப்படுத்திய மாண்புமிகு ஷேக் முகமது பின் சயீத் தனது ட்விட்டர் பதிவில், “நாங்கள் அல்லாஹ்வுக்கே உரியவர்கள், நிச்சயமாக நாங்கள் அவனிடமே திரும்புவோம். ஐக்கிய அரபு அமீரகம் இன்று தனது விசுவாசமான மகனையும் அதன் அதிகாரமளிக்கும் கட்டத்தின் தலைவரையும் ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட பயணத்தையும் இழந்துள்ளது. ஷேக் கலீஃபாவின் நிலைப்பாடுகள், ஞானம், பங்களிப்பு மற்றும் முயற்சிகள் அனைத்தும் நாட்டின் ஒவ்வொரு மூலையிலும் உள்ளன. கலீஃபா பின் சயீத் எனது சகோதரர், வழக்கறிஞர் மற்றும் வழிகாட்டியாக இருந்தார்.. அல்லாஹ் அவரது ஆன்மா மீது கருணை காட்டி அவருக்கு சொர்க்கத்தில் உயர்ந்த பதவியை வழங்குவானாக.” என்று தெரிவித்துள்ளார்.

அமீரக அதிபரின் மறைவையொட்டி நாடு முழுவதும் அமைச்சகங்கள், அரசு துறைகள், மத்திய மற்றும் உள்ளூர் நிறுவனங்கள் மற்றும் தனியார் துறை நிறுவனங்கள் இன்று முதல் மூன்று நாட்களுக்கு மூடப்படும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!