அமீரக செய்திகள்

அமீரகத்தில் அறிமுகமாகும் புதிய விசாக்கள்.. டைப்பிங் மையங்கள் கூறுவது என்ன..?

அமீரகத்தில் புதிதாக விவரிக்கபட்ட கோல்டன் விசா திட்டமான புதிய ஐந்தாண்டு கிரீன் குடியிருப்பு விசா, பல நுழைவு சுற்றுலா விசா மற்றும் வேலை நுழைவு அனுமதி ஆகியவை இன்று முதல் நடைமுறைக்கு வரும் என எதிர்பார்க்கப்பட்டு வரும் நிலையில் நாடு முழுவதும் உள்ள டைப்பிங் மையங்களில் விண்ணப்பம் மற்றும் புதிய குடியிருப்பு வருகை விசாக்களைப் பெறுவதற்கான விசாரணைகள் அதிகரித்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

புதிய விசாக்களுக்கு பல விசாரணைகள் இருந்தாலும், அடையாளம், குடியுரிமை, சுங்கம் மற்றும் துறைமுக பாதுகாப்புக்கான பெடரல் ஆணையம் (ICP) மற்றும் துபாயில் உள்ள வதிவிட மற்றும் வெளிநாட்டவர் விவகாரங்களுக்கான பொது இயக்குநரகம் ஆகியவற்றால் வழங்கப்படும் இறுதி விண்ணப்ப இணையதளங்கள் இன்னும் புதுப்பிக்கப்படவில்லை என்று தெரிவிக்கபட்டுள்ளது.

“இந்த நேரத்தில் விண்ணப்பதாரரின் தகவல்களை மொபைல் செயலி அல்லது இணையதளத்தில் பதிவேற்ற வேண்டாம். நாங்கள் பெறும் பெரும்பாலான விசாரணைகள் புதிய விசாக்களுக்காக, குறிப்பாக ஐந்தாண்டு வதிவிட விசாக்கள் மற்றும் பசுமை விசாக்கள். அதிகாரப்பூர்வ புதுப்பிப்புகள் வந்தவுடன், நாங்கள் விண்ணப்பங்களை எடுக்கத் தொடங்குவோம்” என்று அதிகாரிகள் விளக்கினர்.

இதேபோல், துபாயில் உள்ள அல் நஹ்தா மையத்தின் பொது மேலாளர் ஷமிம் யூசுப், GDRFA இலிருந்து புதுப்பிக்கப்பட்ட சீர்திருத்தங்களுக்காக காத்திருப்பதால் கடந்த இரண்டு வாரங்களாக தங்களுடைய நிறுவனம் கோல்டன் விசா விண்ணப்பங்களை ஏற்கவில்லை என்றார். கடந்த இரண்டு வாரங்களாக, மெதுவாக உள்ளன. பயன்பாட்டு அமைப்பில் நிறைய மாற்றங்களை எதிர்பார்க்கிறோம். கோல்டன் விசாவிற்கான ஆவணத் தேவைகளும் சில மாற்றங்களைக் கொண்டிருக்கப் போகின்றன, மேலும் எங்கள் வாடிக்கையாளர்கள் முன்னும் பின்னுமாகச் செல்வதை நாங்கள் விரும்பவில்லை, ”என்று யூசுப் கூறினார்.

“கோல்டன் மற்றும் ஐந்தாண்டு நுழைவு சுற்றுலா விசாக்களுக்கும், கிரீன் விசாவிற்கும் நிறைய விசாரணைகள் உள்ளன. இதன் அமைப்புகளில் ஆவணப்படுத்தல் நடைமுறை தெளிவாக இல்லை என்பதை அமர் சென்டர் ஊழியர் ஒருவர் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில், அபுதாபியில் உள்ள ஒரு டைப்பிங் மையம், இரண்டு விண்ணப்பதாரர்கள் ஐசிபி இணையதளத்தில் நேரடியாக விண்ணப்பித்து ஐந்தாண்டு மல்டிபிள் என்ட்ரி விசிட் விசாவைப் பெற்றதாகக் கூறியது. “இருப்பினும், பல விண்ணப்பதாரர்கள் அளித்த ஆவணங்கள் போதுமானதாக இல்லாததால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இதனை தெளிவுபடுத்தப்படும் வரை மக்கள் சில வாரங்கள் காத்திருக்குமாறு நாங்கள் பரிந்துரைக்கிறோம்” என்று டைப்பிங் மைய ஊழியர் கூறினார்.

துபாய் தேரா டிராவல்ஸ் மற்றும் டூரிஸ்ட் ஏஜென்சி பொது மேலாளர் சுதீஷ் டிபி கூறுகையில், “வர்த்தகத் துறைகள் அதிக தெளிவு பெறவில்லை. இருப்பினும், FIFA உலகக் கோப்பைக்கான புதிய குடியுரிமை மற்றும் விசா சீர்திருத்தங்களுடன், தேவைகளும் அதிகரிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். இந்த சேவைகள் அனைத்தும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டால், ஐக்கிய அரபு அமீரகம் 365 நாள் சுற்றுலா மையமாக இருக்கும்.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!