அமீரக செய்திகள்

NETFLIX நிறுவனத்திற்கு கண்டனம் தெரிவித்த அமீரகம்.. காரணம் என்ன..?

தொலைத்தொடர்பு ஒழுங்குமுறை ஆணையம் மற்றும் ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தின் உள்ள ஊடக ஒழுங்குமுறை அலுவலகம் Netflix தளத்தில் மீறப்பட்ட உள்ளடக்கம் குறித்து அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளது. அமீரகத்தின் ஊடக ஒளிபரப்பின் கட்டுப்பாடுகளை மீறும் மற்றும் வகையில் சமூக ஒழுங்கிற்கு முரணான சில காட்சிப் பொருட்களை Netflix இயங்குதளம் ஒளிபரப்புவது சமீபத்திய காலகட்டத்தில் கவனிக்கப்பட்டு வருவதாக அறிக்கை சுட்டிக்காட்டியது.

அந்த அறிக்கை தொடர்ந்தது, “இந்த உள்ளடக்கத்தை அகற்ற Netflix இயங்குதளத்திற்கு தொடர்பு கொள்ளப்பட்டது, குறிப்பாக குழந்தைகளை புண்படுத்தும் உள்ளடக்கத்தை அகற்ற வேண்டும், மேலும் தொலைத்தொடர்பு ஒழுங்குமுறை ஆணையம் மற்றும் ஊடக ஒழுங்குமுறை அலுவலகம் ஆகியவை வரும் காலங்களில் Netflix  என்ன ஒளிபரப்புகிறது என்பதை பின்தொடரும் என்று அமீரக ஒளிபரப்பு கட்டுப்பாடுகள் தெரிவித்துள்ளது.

சமூகத்தின் மதிப்புகளுடன் முரண்படும் மற்றும் நாட்டில் நடைமுறையில் உள்ள சட்டங்கள் மற்றும் ஒழுங்குமுறைகளுக்கு இணங்காத எந்த காட்சியும் ஒளிபரப்பப்பட்டால் அதற்கான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று கூறப்பட்டுள்ளது.

இது தொடர்பாக வளைகுடா ஒத்துழைப்பு கவுன்சிலின் குழு சார்பில் வெளியிடப்பட்ட கூட்டறிக்கையில், “இஸ்லாமிய சமூக மதிப்புகள் மற்றும் கொள்கைகளுக்கு முரணான காட்சிகளை Netflix நீக்கப்பட வேண்டும்” என்று கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!