அமீரக செய்திகள்

நாளை நடைபெறும் துபாய் மாரத்தான் 2024: குறிப்பிட்ட சாலைகள் மூடப்படும் என RTA தகவல்…..

துபாயின் சாலைகள் மற்றும் போக்குவரத்து ஆணையம் (RTA) உம் சுகீம் மற்றும் ஜுமேரா பகுதிகளுடன் எமிரேட்டில் உள்ள பல சாலைகளில் மாபெரும் துபாய் மாரத்தான் (Dubai Marathon) நிகழ்வை நடத்துவதற்காக ஞாயிற்றுக்கிழமை மதியம் 1 மணி வரை சில சாலைகள் மூடப்படும் என்று அறிவித்துள்ளது.

துபாய் மாரத்தான் ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 6 மணிக்கு தொடங்கி மதியம் 1 மணிக்கு நிறைவடையும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இன்னும் சாலை மூடல்கள் குறித்த முழு விவரங்களை அதிகாரிகள் வெளியிடவில்லை என்றாலும், பாதிக்கப்படும் சாலைகளில் உம் சுகீம் ஸ்ட்ரீட், ஜுமேரா பீச் ரோடு மற்றும் அல் வாசல் ரோடு ஆகியவை அடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மேலும், மராத்தான் நடைபெறும் பாதை வரைபடத்தின் வீடியோவை RTA X தளத்தில் வெளியிட்டுள்ளது:

அதன் படி, இந்த நிகழ்வு துபாய் போலீஸ் அகாடமிக்கு அருகில் உள்ள உம் சுகீம் சாலையில் தொடங்கி 42.195 கிமீ தூரம் ஜுமைரா கடற்கரை சாலையில் சென்று, புர்ஜ் அல் அரப் மற்றும் மதீனாத் ப்ராப்பர்ட்டிஸ் வழியாகச் செல்லும் என்பது தெரிய வந்துள்ளது.

உயரடுக்கு மற்றும் அமெச்சூர் ஓட்டப்பந்தய வீரர்கள் 10 கிமீ பிரிவில் போட்டியிடுவார்கள் என்றும், அதே நேரத்தில் ஆரம்ப மற்றும் பொழுதுபோக்காக 4 கிமீ வேடிக்கையான ஓட்டமும் நடைபெற உள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது.

துபாய் ஸ்போர்ட்ஸ் கவுன்சிலால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட, 2024 துபாய் மராத்தானில் சர்வதேச முன்னணி விளையாட்டு வீரர்கள், வளர்ந்து வரும் நட்சத்திரங்கள் மற்றும் அறிமுக ஓட்டப்பந்தய வீரர்கள் பங்கேற்பார்கள் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இது போன்ற அமீரகத்தின் முக்கிய செய்திகள் மற்றும் அன்றாட தகவல்களை அறிந்து கொள்ள எங்களின் Khaleej Tamil வாட்ஸ்அப் சேனலில் இணைந்து கொள்ளுங்கள்.
Link: Khaleej Tamil Whatsapp Channel

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!