அமீரக செய்திகள்

UAE: அபுதாபியில் இப்போது டாக்ஸி கட்டணத்தை செலுத்த புதிய அப்ளிகேஷன் நடைமுறை..!! ITC அறிவிப்பு..!!

அபுதாபியில் டாக்ஸிகளில் பயணிக்கும் பயணிகள் இப்போது ‘Alipay+’ எனும் ஆப் மூலம் தங்கள் பயண கட்டணத்தை செலுத்தலாம் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த சேவையானது டிஜிட்டல் கட்டணத்தை நம்பியிருக்கும் சுற்றுலாப் பயணிகள் மற்றும் பார்வையாளர்களுக்கு நெகிழ்வான கட்டண விருப்பங்களை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டு அபுதாபியில் உள்ள போக்குவரத்து ஆணையத்தால் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

மேலும், அபுதாபி கமர்ஷியல் வங்கி (Abu Dhabi Commercial Bank), ‘PayBy’ மற்றும் தொடர்புடைய மூலோபாய கூட்டாண்மையில், எமிரேட் முழுவதும் உள்ள டாக்ஸிக் குழுவில் இந்த சேவை ஒருங்கிணைக்கப்பட்டுள்ளதாகக் கூறப்படுகிறது. குறிப்பாக, ‘Alipay+’ ஆப் மூலம் டாக்ஸி கட்டணத்தை செலுத்துவது பயனர் நட்பு மற்றும் பாதுகாப்பான செயல்முறையாகவும் கருதப்படுகிறது.

ஆகவே, பயணிகள் தங்கள் சென்றடைய வேண்டிய இடத்தை அடைந்த பிறகு, POS சாதனங்களில் QR குறியீட்டை ஸ்கேன் செய்வதன் மூலம் கட்டணம் செலுத்துவதைத் தொடங்குமாறு ஓட்டுநரிடம் கோரலாம். பயணிகள் கட்டணத்தை வெற்றிகரமாக பரிவர்த்தனை செய்த பிறகு, ஓட்டுநர் மற்றும் பயணிகள் இருவரும் அதை முடித்ததற்கான அறிவிப்புகளைப் பெறுவார்கள்.

Alipay+ ஆனது 10 வெவ்வேறு டிஜிட்டல் வாலட்கள் மூலம் உலகளவில் 1.4 பில்லியனுக்கும் அதிகமான பயனர்களைக் கொண்டுள்ளது, இது டிஜிட்டல் பேமண்ட் முறைகளை நம்பியிருக்கும் சுற்றுலாப் பயணிகள். கிரெடிட் கார்டு பயனர்களுக்கு டாக்ஸி கட்டண பரிவர்த்தனைகளுக்காக அவர்களின் அலிபே கணக்குகளில் கார்டுகளைச் சேர்க்கும் விருப்பத்தை வழங்குகிறது.

அதுமட்டுமில்லாமல், கிரெடிட் கார்டு இல்லாதவர்கள், ஆன்லைன் வங்கி அட்டைகள் மூலமாகவோ அல்லது நியமிக்கப்பட்ட கியோஸ்க்களில் பணமாகவோ அவர்களின் இ-வாலட்களை ரீசார்ஜ் செய்யும் விருப்பம் உள்ளது, நீங்கள் ரீசார்ஜ் செய்ததும் Alipay ஆப் மூலம் கட்டணத்தைச் செலுத்தலாம்.

இந்த முயற்சியானது ITC யின் வாடிக்கையாளர்களின் எதிர்பார்ப்புகள் மற்றும் அபிலாஷைகளை பூர்த்தி செய்வதையும் பயனர் அனுபவத்தை மேம்படுத்துவதையும் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

இது போன்ற அமீரகத்தின் முக்கிய செய்திகள் மற்றும் அன்றாட தகவல்களை அறிந்து கொள்ள எங்களின் Khaleej Tamil வாட்ஸ்அப் சேனலில் இணைந்து கொள்ளுங்கள்.
Link: Khaleej Tamil Whatsapp Channel

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!